หนังx เว็บโป๊ xxx หนังโป๊ รูปโป๊ หี เย็ดกัน

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

Thaixforum.com เว็บโป๊มาใหม่ แต่ไม่มือใหม่ รวมทีเด็ดไว้ให้เพื่อนๆได้ดูหนังโป๊ออนไลน์ หนังxออนไลน์ ดูฟรีที่เว็บได้เลย ดูรูปโป๊แบบเห็นภาพเย็ดหีจะๆ xxxสุดๆ คลิปโป๊เด็ดๆ หนังเอ็ก หนัง AV มีทุกค่าย เล่าเรื่องเสียว โดจิน การ์ตูนโป๊ก็มีให้ดู แวะมาดูกันได้เลย

03/08/2014

10/06/2014

หีดารา เย็ดหี รูปหี เย็ดกัน หีนักศึกษา หีใหญ่ เย็ดตูด

Thaixforum.com เว็บโป๊มาใหม่ แต่ไม่มือใหม่ รวมทีเด็ดไว้ให้เพื่อนๆได้ดูหนังโป๊ออนไลน์ หนังxออนไลน์ ดูฟรีที่เว็บได้เลย ดูรูปโป๊แบบเห็นภาพเย็ดหีจะๆ xxxสุดๆ คลิปโป๊เด็ดๆ หนังเอ็ก หนัง AV มีทุกค่าย เล่าเรื่องเสียว ประสบการณ์โดนเย็ดครั้งแรก โดจิน การ์ตูนโป๊ ดูหีนักศึกษา หรือชอบแอบถ่ายก็มีให้ดู แวะมาดูกันได้เลย

backlink seo ping แลกลิ้งค์ submit seo backlink แลกลิ้งค์ฟรี submit seo backlink seo backlink Text Backlink Exchanges

หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนเย็ดกันเรียกว่า ผัวเมีย  (อ่าน 6975 ครั้ง)

naikon

• Newbie
  • *
ตอนเย็ดกันเรียกว่า ผัวเมีย
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 12:51:19 PM »

10/04/2014

ตอนเย็ดกันแม่เรียกฉันว่าผัว-เมีย

ผมมีพี่น้อง 4 คนผมเป็นคนที่ 3 คน โตเป็นผู้ชายชื่อพี่สมชัยตอนนั้นอายุ 20 ปี คนที่ 2 เป็น
ผู้หญิงชื่อ มลตรา อายุ 18 สวยขาวอวบเป็นหนึ่งในหมู่บ้านเลยก็ว่าได้แถมเรียนเก่งอีกต่างหากส่วนผม อายุ 17และคนสุดท้ายเป็นหญิงชื่อ พรพิมล อายุ 15 อวบโตเกินอายุแต่สวยไม่เท่าพี่มล เนื่องจากพ่อแยกทางกับแม่ตั้งแต่เรายังเล็กๆแม่จึงหาเลี้ยงเราเพียงคนเดียว บ้านผมอยู่ชนบท แม่มาทำงานในเมือง เดือนหนึ่งจะกลับบ้านสักครั้ง หรือ สองครั้งผวกผมอยู่กับยาย เวลานอนผวกผมนอนมุ้งเดียวกันหมด ส่วนยายนอนอีกมุมหนึ่งต่างหากพวกผมนอนตามลำดับคือพี่สมนอนขวาสุดตามด้วยพี่มลผมและก็น้องพร มีอยู่คืนหนึ่งอากาศมันร้อน ผมรู้สึกตัวตื่นขึ้นมากลางดึกเพราะหิวน้ำ พอลืมตาจะชวนพี่สาวไปเป็นเพื่อนเพราะนอนใกล้กัน แต่ต้องสงสัยเพราะได้ยินเสียงพี่มลครางอือๆ เออๆนึกว่าพี่มลฝันหรือเปล่าแต่ก็ไม่แน่ใจเลยนอนดูต่อ พี่มลนอนตะแคงข้างหันหลังให้ผมโดยมีผ้าห่มคลุมช่วงเอวลงมา พอตาเริ่มชินกับความมืด ผมเห็นผ้าห่มของพี่มลเคลื่อนไหวยุบยับ ผมคิดในใจหรือจะเป็นเหมือนเมื่อตอนกลางวันนี้นะที่สวนข้างบ้าน มันร่มรื่นดีพึ่มล ชอบไปนั่งไปนอนอ่านหนังสือมันเป็นสวนของคนอื่นแต่เจ้าของเขาไม่อยู่ ผมบังเอิญเห็นพี่สมเลิกเสื้อพี่มลปากก็ดูดอยู่ที่นมพี่มลซ้ายทีขวาที บางทีก็ใช้ลิ้นเลียทั้งสองข้างนมพี่มลสวยมากกำลังเหมาะมือขาวจังเลย ส่วนมือของพี่สมก็ล้วงเข้าไปในกางเกงขอบยางยืด ล้วงละเลง
บี้หีของพี่มล ผมเห็นพี่มลแอ่นอกส่ายสะโพก หน้าตาบิดเบี้ยว ผมดูจนควยแข็งโด่ แข็งแล้วแข็งอีกอยากจะเข้าไปร่วมด้วยแต่ก็ไม่กล้า เลยแอบดูต่อกำลังเพลินๆน้องพรก็เดินมาจากไปเล่นบ้านเพื่อนพี่สม พี่มล ได้ยินเสียงน้องพรรีบผละออกจากกันจัดเสื้อผ้าเข้าที่เข้าทาง พี่สมลุกนั่งพี่มล นอนทำเป็นอ่านหนังสือ ผมเห็นเสื้อชั้นในยังไม่เข้าที่เลย นั่นไงคงค้างมาจากกลางวันกันแน่นอน ผมคิดได้จึงนอนเฉยดูต่อไปสักพักก็เห็นพี่สม ลุกขึ้นนั่งข้างๆพี่มลมือของพี่สม ยิก ๆอยูตรงบริเวณหีตรงหว่างขาของพี่มล ผมเห็นพี่มล กัดฟันบิดตัวสะโพกส่ายไปมา สู้มือพี่สม พี่สม เร่งมือเร็วชึ้นพี่มลเลยจับมือพี่สมไว้แน่นให้พี่สมหยุดสงสัยคงจะเสียวมากแล้ว พี่สมเลยค่อยๆเปิดผ้าห่มออกแล้วดึงกางเกงทั้งนอกและในของพี่มลออกอย่างแผ่วเบา กลัวพวกผมจะตื่น พี่มลใส่กางเกงขาสั้นเอวยางยืด แล้วพี่สมก็ถอดของตัวเองออกทั้งนอกในแต่เสื้อไม่ยอมถอดทั้งสองคนคงจะรีบ ตอนนี้พี่สมคุกเข่าอยู่ที่หว่างขาพี่มล ผมมองไม่ถนัด เลยแกล้งพลิกตัวนอนตะแคงหันหน้ามาทางพี่ทั้งสองคนแกล้งทำเป็นหลับต่อพี่สองคนชะงักนิดหน่อยแล้วก็เริ่มต่อ พี่สมเอาควยขนาด 5x6 เขี่ยเล่นทักทายกับหีของพี่มลพี่มล บอกว่าเบาๆก่อนนะกลัวเจ็บ
พี่สมไม่พูดอะไรได้แต่พยักหน้าแล้วเขี่ยต่อจนพี่มลครางฮือๆน้ำเปียกหัวควยพี่สมเลื่อมเลย พี่สมค่อยๆกดหัวควยเข้าไปแต่มันไม่เข้าพี่มลก็ช่วยแยกขากางออกจนกว้างมือจับสองแคมหีให้มันอ้าออกแต่มันก็ยังไม่เข้าอยู่ดีพี่มลเลยจับควยของพี่สมแหย่เข้าไปในหีของพี่มลเองพี่สมออกแรงกดเบาๆควยก็เข้าไปทีละนิดเสียงพี่มลร้องอุ๊ย..เจ็บ
พี่สมคอ่ยๆกดลงไปเรื่อยๆจนมิดมือพี่มลกอดเอวพี่สมแน่นพี่มลบอกว่าแน่นจังเลยพี่สมบอกเดี๋ยวก็หายว่าแล้วก็
ค่อยๆขยับเอวกระเด้าช้าๆก่อนเป็นระยะพี่มลแอ่นสะโพกเด้งหีสู้ไม่ลดละเสียงหนอกควยกระทบหนอกหีดัง
ป๊าบๆพี่มลร้องอุ๊ย..ซี๊ด..กัดฟันกรอดพี่สมเร่งเร็ว และเร็วขึ้นขาพี่มลโอบรัดอยู่กับเอวพี่สมแน่นพี่สมขยับอีก
สองสามทีก็กดควยแน่นกับโคกหีของพี่มลหอบหายใจฟุบคาอกพี่มล พี่มลถามว่าจะท้องไหมพี่สมบอกไม่รู้พรุ่งนี้
จะซื้อยามาให้กินแล้วทั้งสองก็จัดแจงไส่เสื้อผ้าไปอาบน้ำผมนอนควยลุกโด่รู้สึกเหมือนปวดฉี่ก็เลยย่องๆลงมา
ฉี่ พอขึ้นมานอนก็เจอพี่ทั้งสองถามว่าไปไหนมาผมตอบว่าไปฉี่แล้วแกล้งถามพี่บ้างว่าไปไหนมาเขาตอบไปอาบ
น้ำมันร้อนนอนไม่หลับ แต่ผมรู้ว่าพี่ทำอะไรผมไม่พูดเลยเข้านอนหลายวันต่อมาผมเห็นพี่สมกับพี่มลเย็ดกันทุกคืน
กลางวันก็จูบไซร้กันธรรมดาแต่ไม่ถึงกับเย็ดกันเพราะเด็กข้างบ้านมีหลายคนชอบมาเล่นที่บ้านผม พี่สมกับพี่มลเลย
เย็ดกันแต่ตอนกลางคืนให้ผมดูสบายคนเดียว ประมาณเดือนหนึ่งแม่กลับมาคราวนี้แม่แต่งตัวสวยมากดูเป็นสาว
ขึ้นเป็นกองแม่บอกว่าแม่ได้ทำงานห้องอาหารงานสบายเงินดีแม่ชวนพี่สมไปทำงานด้วยบอกว่าจะฝากพี่สมให้
เป็นนักร้องเพราะพี่สมเสียงดีพอฝึกได้พี่สมดีใจที่จะได้เป็นนักร้องจึงตกลงไปกับแม่จึงเหลือผมพี่มลและน้องพร
เท่านั้นที่อยู่บ้านผมได้นอนข้างพี่มลแทนพี่สมคืนหนึ่งผมเห็นพี่มลนอนกระสับกระส่ายมือล้วงเข้าไปทำยุกยิกตรง
หว่างขาแล้วถอนใจเป็นระยะผมจึงหันไปกอดพี่มลล้วงมือเข้าไปจับนมพี่มลก็ไม่ว่าอะไรผมจึงได้ใจเคล้นคลึงนม
สองเต้าของพี่มลที่อวบเต็มมือพี่มลหันหน้ามาผมจึงประกบปากจูบพี่มลอ้าปากรับจูบของผมอย่างเต็มใจตอน
นี้ผมรู้แล้วว่าพี่มลอยากให้ผมเย็ดแน่ๆจึงล้วงมือลงไปจับหีพี่มลซึ่งน้ำหีแฉะไปหมดด้วยความเงี่ยนพี่มลถ่างขาออก
ให้ผมล้วงหีบี้แตดได้ถนัดเราไม่พูดกันเลยพี่มลกัดฟันแน่นกลัวเสียงลอดออกมาน้องพรจะตื่นพี่มลคงเงี่ยนมากจน
ทนไม่ไหวจึงกระซิบบอกผมว่า”ชัย..ช่วยพี่หน่อย..พี่เงี่ยนเราไปข้างล่างกันดีกว่า”พี่มลเปิดมุ้งลุกเดินนำผมไป
ก่อนผมตามพี่มลลงมาที่แคร่นั่งเล่นห่างบ้านออกมาพอสมควรพอถึงผมกอดและจูบพี่มลทันทีมือปดผ้าถุงพี่มล
ออกพร้อมกับถอดเสื้อผมนั้นสะดวกอยู่แล้วเพราะใส่กางเกงกีฬาตัวเดียวแม้จะมืดแต่ผมก็เห็นรูปร่างของพี่มล
ขาวอวบไปหมด”ชัยพี่รู้ว่าชัยเคยแอบดูพี่เย็ดกับพี่สมตอนนี้พี่สมไม่อยู่ชัยเย็ดพี่แทนพี่สมนะ””สบายอยู่แล้วพี่
มลผมอยากเย็ดพี่มาตั้งนานแล้วแต่กลัวพี่ด่า..ต่อไปพี่ไม่ด่าผมแล้วนะและให้ผมเย็ดทุกวันเลยนะพี่นะจ๊ะ..จ๊ะ..แกเย็ดให้พี่ดีๆแล้วกันถ้าแกทำให้พี่ติดใจได้พี่จะให้แกเย็ดทุกวัน ไหนขอดูควยของแกหน่อยซิใหญ่ไหมเท่าของพี่สมหรือเปล่า”พี่มลจับควยผมกระทอกพร้อมร้องอู้เพราะควยผมตอนนี้มันลุกโชนพี่มลกำแทบไม่รอบ”ควยใหญ่ดีจังใหญ่กว่าของพี่สมอีกแบบนี้คงเย็ดอร่อยน่าดู...ซี๊ด..ชัยแกเลียหีให้พี่หน่อยสิแล้วพี่จะดูดควยให้แกด้วยผมก้มกลับหัวเอาขาคร่อมหน้าพี่มลให้พี่มลดูดควยแล้วก้มเข้าหาหีพี่มลที่ถ่างอ้าเริ่มด้วยเลียไล้ขาอ่อนรอบๆแคมหีก่อนขาอ่อนพี่มลนุ่มเนียนขนหมอยมีไม่มากสองแคมอวบอูมกลางร่องมีน้ำเยิ้มเพราะความเงี่ยนผม
เสียววาบที่ปลายควยเมื่อพี่มลอมควยผมแล้วดูดผมควานปากหาเม็ดแตดของพี่มลบ้างเมื่อเจอจึงเม้มแล้วดูดจนพี่มลต้องเด้งเอวสะโพกผายร่อนไม่ติดพื้น"อูย..ผัวขาเสียวอะไรอย่างนี้..ใจจะขาดแล้ว...อย่า..อย่าดูดแตดแรง..เสียว...ซี๊ด..."พี่มลอ้าปากจากควยครางด้วยความกระสันเสียวที่ปลายแตดผมเลียดูกินน้ำเงี่ยนของพี่มลทุกซอกหลืบของกลีบแคมหี
"อูย..ไม่ไหวแล้วผัวขา..เมียเงี่ยนเหลือเกิน..เย็ด..เย็ดเมียเถอะ.."พี่มลร้องขอให้ผมเย็ดผมก็สุดทนเหมือนกันโดนพี่มลดูดควยเสียวเหมือนน้ำจะแตกจึงรีบกลับหัวมาประกบปากจูบพี่มลสองมือเคล้นเต้าอวบอย่างมันมือพี่มล จบควยผมจ่อรูหีพร้อมกับเด้งเอวขึ้นจังหวะเดียวกับที่ผมกดเอวกระเด้าควยลงมาควยมุดกระดืบเข้ารูหีครึ่งลำพี่มลครางซี๊ดถ่างขาออกกว้าง..ซี๊ด..เบาๆหน่อยชัย..ควยชัยใหญ่จังคับหีพี่ไปหมด...ทำแรงๆวันหลังไม่ให้เย็ด
อีกนะ..ขอโทษทีพี่หีพี่น่าเย็ดจนผมอดใจไม่ไหว..คราวนี้ผมจะค่อยๆจนกว่าพี่จะบอกให้แรง..ผมค่อยๆชัก
ควยออกมาแล้วกระเด้าเข้าออกช้าๆพี่มลกอดผมไว้แน่นเด้งเอวตามจังหว่ะควยกระเด้า..ผมเพิ่งประจักตอนนี้เองว่าพี่มลพี่สาวของผมร้อนแรงและเซ็กจัดจริงๆแรง..ได้แล้วชัย...ขา..น้ำหีพี่ออกมากแล้วลื่นควยดีหรือยัง..ซี๊ดเป็นไงเย็ดหีพี่อร่อยควยดีมั๊ย..พี่อร่อยหีจังคับแน่นไปหมดแล้ว..ผัวขา..ผมไม่ตอบเร่งกระเด้าแรงและเร็วขึ้น
เพราะรูสึกถึงแรงตอดรัดในรูหีพี่มลจนแทบจะทนไม่ไหว..ดีๆ..ดีมากชัย..กระเด้าเร็วแรงอย่างนี้ถูกใจพี่
จัง...วันหลังพี่จะให้ชัยเย็ดอีก..เร็ว ...น้ำพี่จะออก...ออกแล้ว...ผัวขา..ซี๊ด..พี่มลพร่ำเรียกผมว่าผัวขาไม่ขาด
ปากเพราะความเสียวและเงี่ยนง่านผมกระเด้าอีกสี่ห้าครังรัวเร็วติดกันแล้วกดหนอกควยอัดแน่นกับโคกหีพี่มลพุ่ง
น้ำควยร้อยผ่าวเข้ามดลูกพี่มลอย่างมากมาย..ออก..ออก..แล้วผัวขาเมียออกแล้วกดควยแน่นๆมันเหลือเกิน
พี่มลกอดผมไว้แน่นเนื้อต้วสั่นระริกพวงนมอัดแน่นกับหน้าอกของผมแทบแหลกเหลว ผมซบสูดดมที่ซอกคอพี่
มลกลิ่นกายสาวผสมกลิ่นเหงื่อของพี่มลหอมรัญจวนใจเหลือเกิน..ผมรู้สึกรักพี่มลที่สุด..จนต้องกระซิบบอก
ความในใจกับพี่มล..พี่มลครับ..ผมรักพี่มลแล้วหล่ะครับ..นานไปพี่มลจะต้องแต่งงานกับใครหรือเปล่า..พี่
มลลูบหัวผมและหอมแก้มเบาๆพี่ไม่รู้เพราะตอนนี้พี่ก็ไม่มีใคร..มีพี่สมกับชัยเท่านั้นที่เป็นผัวพี่...แต่เป็นผัวลับ
ๆ พี่อาจจะต้องแต่งงานในวันหนึ่ง..แต่ชัยไม่ต้องห่วงหรอก..ถึงพี่จะแต่งงานกับใครพี่ยังจะให้ชัยเย็ดพี่ได้
เหมือนเดิม...ให้พี่สมเย็ดพี่ได้..หรือพี่อาจจะไม่แต่งงานให้พี่สมกับชัยนี่แหละเป็นผัวพี่..ดีมั๊ย..ผมรีบตอบรับ
กอดรัดพี่มลแน่นขึ้นอย่างรักใคร่ ดี..ดี..ครับ..ผมจะทำงานหาเงินเลี้ยงพี่มลเอง..ผมหวงพี่ไม่อยากให้ใครมาเป็น
ผัวพี่อีกนอกจากเราพี่น้อง ได้ยินพี่มลพูดอย่างนี้ผมดีใจมากประกบปากจูบพี่มลแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม...ชัยลุก
ขึ้นเถอนอนทับพี่อย่างนี้พี่หนักนะ..ผมยังไม่หายอยากเลยพี่มลผมขอเย็ดพี่มลอีกทีนะ นะ...ผมขอพี่มลอีกเพราะ
ผมเริ่มเงี่ยนขึ้นมาอีกแล้ว..อะไรชัยยังไม่หายอยากเหรอ..อุ๊ย...อุ๊ย...ดูสิควยลุกคับรูหีพี่อีกแล้วควยชัย
ใหญ่จริงๆรูหีพี่หลวมหมดแล้วมั๊งเนียะ..พี่มลทำหน้างอน่ารักต่อว่าผม..ไม่เอาแล้วชัยพี่เจ็บหลัง...น่า..นะพี่ผม
ขอเย็ดพี่อีกทีถ้าพี่เจ็บหลัง..ผมจะอุ้มพี่เดินเย็ดเองพี่เอาขาพาดเอวผมแล้วเดินเย็ดไปรอบสวนเลย..พี่เคยหรือ
เปล่า..ไม่เคยหรอก..ทำยังไงหน่ะเดินเย็ดกันก็ได้ด้วยเหรอ..ไหนลองดูซิพี่อยากรู้เหมือนกันว่าจะเป็นอย่าง
ไร..ผมขยับลุกขึ้นโดยกอดพี่มลให้ลุกตามมาด้วยผมบอกให้พี่มลเอาขารัดรอบเอวผม..ผมเอามือช้อนสะโพกพี่มล
ไว้พร้อมกับเขี่ยเล่นรอบรูตูดของพี่มลเพื่อเพิ่มความเสียว.
อุ๊ย...อย่างนี้เหรอชัย..แหม..คนเรานี่เดินเย็ดกันก็ได้ด้วยนะ..ซี๊ด..เสียวดีจัง..ชัยอย่า..อย่าแหย่รูตูดสิแค่
เย็ดรูหีพี่ก็เสียวใจจะขาดแล้ว..ซี๊ด..มันส์จังเลยชัยจ๋า.ควยชัยมันครูดเม็ดแตดพี่เสียวเหลือเกิน..กระเด้าเรื่อยๆ
ก่อนนะพี่อร่อยรูหีจัง..อร่อยรูหีแล้วต่อไปจะขัดใจไม่ให้ผมเย็ดอีกหรือเปล่า..ไม่ขัดแล้ว..ไม่ขัดแล้วผัวขา..เมีย
จะตามใจผ้วทุกอย่าง..ผัวเย็ดเก่งเย็ดอร่อยอย่างนี้..จะเย็ดเมียตอนไหนขอให้บอกเมียจะแบหีให้เย็ดตามใจผัว
ทุกอย่างเลย...ผมเริ่มเดินเข้าในสวนเลาะไปตามต้นไม้โดยจับเอวพี่มลกระเด้าไปด้วยตามจังหวะเดินพี่มลกอด
คอผมแน่นเพราะกล้วตก..เราเดินออกมาห่างบ้านพอสมควรตอนนี้ไม่ต้องออมเสียงแล้วเพราะไม่ต้องกล้วใคร
จะได้ยินดึกอย่างนี้แล้วบ้านนอกนอนหลับกันหมดผมวางพี่มลลงให้ยืนพิงต้นไม้ยกขาข้างหนึ่งของพี่มลพาดไว้กับ
ท้องแขน..พร้อมกับบอกว่า..เมียจ๋า..ผ้วจะกระเด้าเย็ดเมียให้น้ำออกท่านี้เลยนะ..เอาเลยค๋ะผัวขาเมียอยากน้ำ
ออกเต็มทีแล้วเย็ดเสร็จจะได้ไปนอนเสียที..ได้ยินดังนั้นผมเร่งกระเด้าควยที่ลื่นเป็นมันแพล็บเข้าออกมนรูหีพี่มล
อย่างแรงพี่มลก็ไม่ย่อยเด้งสะโพกแอ่นหีรับควยผมทุกจังหว่ะ..เสียงหนอกควยหนอกหีกระทบกับดังลั่น...
แรง..ๆชัยจ๋า..เมียจะออกแล้ว...ออก..แล้ว..ออกแล้ว...ผมเร่งกระเด้าอีกสามสีทีแล้วกดควยแน่นพุ่งน้ำ
เงี่ยนใส่มดลูกพี่มลพร้อมก้บรู้ถึงแรงตอดรัดในโพรงหีของพี่มลพี่สาวสุดเซ็กส์ของผม..เรากอดกันอยู่ตรงนั้นพัก
ใหญ่จึงแยกจากกัน..เดินกอดกันกลับมาที่แคร่ใต้ถุนบ้านผมคล้ายๆกับเห็นหลังใครเดินขึ้นบ้านไวๆแต่คิดว่าตัว
เองตาฝาดหรืออาจจะเป็นน้องพรก็ได้..พี่มลเข้าห้องน้ำตักน้ำล้างหีจนน้ำเงี่ยนผมไหลออกหมดแล้วจึงนุ่งผ้าถุง
ก่อนขึ้นบ้านผมดึงพี่มลมากอดและจูบปากกันอย่างดูดดื่มไม่ลืมที่จะจับขย่ำเนินหีพี่มลเต็มอุ้งมือแล้วเราก็เดินขึ้นมา
นอนเห็นน้องพรทำท่าหลับสบาย..แต่ผมคิดว่าน้องพรไม่ได้หลับแน่..ผมจึงหันมากอดพี่มลแล้วหลับไป..ตั้งแต่
บัดนั้นมาผมกับพี่มลจะแอบเย็ดกันเสมอเวลาไปสวน..ผมสังเกตุเห็นว่าบางครั้งน้องพรก็แอบดู..แต่ไม่เห็นน้อง
พรว่าอะไรพี่มลนั้นนับวันยิ่งเปล่งปลั่งมีน้ำมีนวลสะโพกผายขึ้นนมเต่งตึง..จนผมคิดว่ารูปร่างพี่มลสวยที่สุดใน
หมู่บ้านเลยทีเดียว...ทุกวันเมื่อไปทำสวนแล้วตอนพักเที่ยงเมื่อทานข้าวเสร็จพี่มลจะไปอาบน้ำในลำธารโดยให้
ผมดูต้นทางให้พี่มลจะอาบน้ำอย่างสะอาด..เราจะมีซุ้มไม้ที่เป็นความลับของเราอยู่ที่หนึ่งเมื่อพี่มลอาบน้ำเสร็จ
แล้วผมจะพาพี่มลแอบเข้าไปในซุ้มไม้นี่ทุกวันพอลับตาคนเข้ามาในดงไม้เราก็จะเริ่มบรรเลงเพลงรักกันทันทีผมจะ
เย็ดพี่มลตอนกลางวันหนึ่งครั้งตอนกลางคืนถ้ามีโอกาสก็จะเย็ดถ้าไม่มีโอกาสก็แค่กอดและจับนมจับหีพี่มลเล่นจน
หลับผมเล่นกับพี่มลอย่างนี้เป็นเดือนวันหนึ่งพี่สมกับแม่กลับมาเยี่ยมบ้านช่วงนั้นเป็นวันเข้าพรรษาร้านอาหารที่
คุณแม่กับพี่สมทำงานหยุด...ตอนที่แม่มาถึงนั้นพี่มลไม่อยู่คุณแม่กลับมาคราวนี้ดูเปล่งปลั่งสวยขึ้นมากจริตจก้าน
เหมือนสาวๆกระตุ้งกระติงท่าทางยั่วยวนกิเลสมากขึ้น ..วันแรกที่แม่มาถึงแม่ซื้อของฝากมาหลายอย่างพี่สม
หิ้วเหล้านอกอย่างดีมาด้วย..แม่นั้นแต่งตัวสวยด้วยชุดยีนส์รัดเปรี๊ยะใส่รองเท้าส้นสูงซึ่งตอนอยู่บ้านนอกแม่ไม่
เคยเป็นอย่างนี้มาก่อนแม่เปลี่ยนไปมาดูแม่สวยมากและเป็นสาวขึ้น...ผมมองแม่อย่างตลึง..จนแม่ต่อว่า..ดูมอง
แม่เข้าสิชัยเหมือนไม่เคยเห็น..เป็นไงแม่สวยขึ้นหรือไง..ครับ...ครับ...แม่สวยขึ้นจริง ..สวยจนผมจำแทบไม่
ได้..แม่เหมือนสาวเมืองกรุงที่เห็นในทีวีเลย..เอาเถอะ..ขอบใจจ๋ะที่เห็นว่าแม่สวย..ลูกแม่ก็เป็นหนุ่มขึ้นมาก
เหมือนกันนะเนียะ..ไปขี้นบ้านเถอะแล้วมลกับพรไปไหนหล่ะ..พี่มลไปบ้านเพื่อนครับไปกันน้องพร..ผม
ตอบแม่พลางรับของจากมือแม่เดินขึ้นบ้านแม่เดินตามมาและพี่สม..ถึงบนบ้านแม่ขอตัวอาบน้ำก่อนพี่ผมแกะน้ำ
แข็งใส่กระติก..เหล้าพร้อมโซดาพร้อมอยู่แล้ว..แม่นุ่งกระโจมอกออกมาจากห้องเห็นผมกับพี่สมกำลังจัดแจงตั้ง
วง..แม่จึงออกความเห็นว่า..แม่ว่าเราไปตั้งวงกันที่แคร่ใต้ต้นไม้หลังบ้านเราดีกว่า..บนบ้านนี่มันอบอ้าวไปแม่
อยากได้บรรยากาศธรรมชาติสบายๆ..วันนี้ขอกินเหล้ากับลูกๆให้เมาไปเลยนะสม..เดี๋ยวพอมลกับพรมาให้ทำ
ต้มยำซดกันร้อนๆบอกแล้วแม่ก็เลี่ยงไปเข้าห้องน้ำผมกับพี่สมจึงขนสำหรับต่างๆไปที่ใต้ต้นไม้หลังบ้าน..
ผมนั่งเริ่มต้นกับพี่สมก่อนเลยคนละแก้ว..ผมถามพี่สมถึงเรื่องการไปทำงานในเมือง..พี่สมก็เล่าให้ฟัง..พี่สมกับแม่
เช่าห้องเล็กๆอยู่ด้วยกันมีห้องนอนเพียงห้องเดียวทำงานกลางคืน..แม่นั้นตอนเข้าไปทำงานแรกๆก็เป็นคนทำ
ความสะอาดและช่วยทำอาหาร..ต่อมาเถ้าแกเห็นแม่หน้าตาดีและยังไม่แก่เท่าไหร่จึงให้แม่ร้องเพลงเก่าๆเอาใจ
แขกอาวุโส..ปรากฏว่าเดี๋ยวนี้แขกติดใจในน้ำเสียงร้องเพลงของแม่..แม่เลยต้องร้องเพลงทุกคืน..บางคืนก็มีแขก
ขาประจำชวนแม่ไปทานข้าวต้มต่อบางวันก็กลับมาเช้า..พี่สมเล่าให้ผมฟังและบอกผมด้วยว่าอย่าคิดอะไรมากที่แม่
ทำอย่างนั้นก็เพื่ออยากได้เงินมากๆเพื่อเก็บไว้ให้ผวกเรา..ผ่านไปสามแก้วแล้ว..เราชักตึง..ผมเริ่มกล้าขึ้นพี่
สมก็เปิดเผยขึ้น...ผมจะไปว่าอะไรแม่หล่ะพี่สมเรื่องแบบนี้มันธรรมดาอีกอย่างผมเห็นว่าแม่เราก็ยังสาวเป็น
หม้ายมาหลายปีแม่จะหาความสุขบ้างจะเป็นไรมีความสุขแถมยังได้เงินอีก..มันก็ดีกว่าให้ใครเขาฟรี.. ๆ..ใช่
มั๊ยพี่..เออพี่ก็คิดอย่างแกนะแหล่ะพี่จึงไม่ว่าอะไรแม่..พี่อยากจะช่วยแม่ให้มีความสุขด้วยซ้ำไปถ้าทำได้..เราต้อง
ทำให้แม่เรามีความสุข..แม่เองทำเพื่อเรามานาน..พี่เองก็จะพยามทำงานเก็บเงินให้ได้มากเพื่อแม่เพื่อน้องนี่แห
ล่ะ..พี่พูดอย่างนี้แสดงว่าแม่เราหาเงินด้วยใช่มั๊ยพี่..ผมยิงคำถามตรงทันทีพี่สมกระดกเหล้าขึ้นดื่ม.ใช่หว่ะชัยแก
อย่าพูดไปนะรู้กันแต่เราแต่ไม่ต้องห่วงหรอกแม่เลือกผู้ชายไม่ใช่หาพร่ำเพรื่อ..คนที่แม่ถูกใจจริงๆเท่านั้นแม่จึงไป
ด้วย..ที่ที่พี่อยู่นะไม่มีใครรู้ว่าเราเป็นแม่ลูกกันหรอกเขาคิดว่าเราเป็นผัวเมียกันทั้งนั้น..จริงเหรอพี่..ก็น่าอยู่หรอก
แม่เรายังสาวเกินกว่าที่ใครเขาจะคิดว่าเป็นแม่เรา.แล้วพี่เป็นผัวของแม่จริง ๆเหรอเปล่า..เฮ้ย..พูดอะไรอย่าง
นั้น..แกคิดบ้า ๆแล้วชัยเราแม่ลูกกันแท้ ๆนาเว้ยไอ้นี่..ไม่เอาโว้ยเปลี่ยนเรื่องคุยดีกว่า...เอ้..นี่ยายมลป่านนี้ยัง
ไม่มาอีกไม่เจอกันหลายเดือนพี่คิดถึงมันหว่ะ..มันคงโตเป็นสาวมากขึ้น..ผมมองหน้าพี่สมอย่างรู้กัน..ผมคิดว่าพี่
สมคงเดาออกว่าผมต้องมีอะไรกับพี่มล..ผมจึงแย้มออกไปว่าพี่สมไม่ต้องห่วงเดี่ยวพี่มลก็มาใกล้มืดแล้วพี่มลต้อง
รีบกลับ..ช่วงพี่ไม่อยู่ผมดูแลพี่มลอย่างดีแทนพี่เลยแหล่ะ....เฮ้ย..นี่หมายความว่าแกดูแลน้องมลแทนพี่
ทุกอย่างเลยเหรอ.แสดงว่าแกรู้ว่าพี่ดูแลน้องมลอย่างไร..เราจ้องตากันอย่างรู้ใส้รู้พุง..แน่นอนพี่ผมดูแลทุกอย่าง..
พี่ไม่ต้องปิดผมหรอกตอนพี่อยู่ผมแอบดูประจำ..พี่มลนี่ชั้นหนึ่งจริงๆนาพี่..เอางี้พี่สมฉันรู้ใจพี่เหมือนกันเดี๋ยวพี่
มลมาแล้วผมจะดึงแม่กับน้องพรไว้กับฉันแล้วพี่แกล้งไปห้องน้ำตอนพี่มลอาบน้ำแล้วกัน..เอางั้นก็ได้รู้ใจพี่ดีมาก
น้องชาย..เดี๋ยวพี่มีอะไรดี..จะแบ่งแกบ้าง...ผมจึงแอบกระซิบกับพี่สมว่า..วันไหนพี่มีอะไรๆกับแม่พี่
บอกฉันบ้างนะ..เฮ้ยไอ้นี่..พี่สมทำตาเขียวหน้าบึ้งใส่ผมเราจ้องหน้ากันแต่แล้วพี่สมก็เปลี่ยนเป็นหัวเราะ..เออ
แล้วจะบอก..แล้วเราก็มองหน้ากันหัวเราะพร้อมกันพอดีพี่มลเดินมากับน้องพร..พี่สม..คิดถึงจังพี่ซื้ออะไรมา
ฝากมลกับพรบ้าง..แหมไปอยู่ในเมืองหลายเดือนหล่อขึ้นนะ..พี่มลเดินมานั่งข้างพี่สม.พี่สมเอามือลูบหัว..อะไร
วะเจอหน้าทวงของฝาก.เราก็สวยขึ้นนี่หว่า..น้องพรด้วยเป็นสาวขึ้นมากเลยน้องพี่..มีไอ้หนุ่มที่ไหนมาจีบ
หรือเปล่านี่...ผมรินเหล้าผสมให้พี่มลแก้วหนึ่ง..รับรองไม่มีใครกล้าจีบหรอกชัยกับน้องพรคอยกันท่าเสียจัง..
ใครมาใกล้ทำแหยมหน่อยแม่ด่าเปิงทุกราย..แหม..เล่นเหล้านอกเลยเหรอนี่มลขอชิมหน่อยนะ..เอาเลยน้องตาม
สบายพี่สมลูบหัวลูบหลังพี่มลอยู่ไม่ห่าง..แล้วเราเจอแม่หรือยังนี่..เจอแล้วแม่กำลังแต่งตัวเดี๋ยวแม่ลงมา..ผม
ขยับที่ให้น้องพรมานั่งข้างๆมานั่งข้างพี่นี่เจ้าพร..จะดื่มหน่อยมั๊ยเรา..แน่นอนอยู่แล้วพี่ชัยของนอกอย่างนี้พรขอ
ลองหน่อย..แกแดดจริงเจ้านี่เอ้า..เอ้าแก้วพี่นี่ลองดู..ผมยื่นแก้วตัวเองให้น้องพร..น้องพรกระดกไปเสียครึ่ง...
ผมมองหน้าอกน้องพรในเสื้อที่ตอนนี้มันโตขึ้นมาอวบพุ่งตระหง่านไม่น้อยหน้าพี่มลเลย..ผมนึกอยากจะจับคลึง
ให้สมอยากแต่เกรงใจพี่มลและพี่สม..แต่เสแกล้งพูดว่าเป็นเด็กเป็นเล็กหัดดื่มเหล้า..น้องพรแหวคืนทันที..ใคร
ว่าเด็กพี่ชัยดูน้องตัวเองให้ดีๆเสียก่อนเค้าเป็นสาวแล้วนะดูนมสินี่จะใหญ่กว่าของพี่มลอยู่แล้ว..ไม่พูดเปล่าน้อง
พรแอ่นหน้าอกให้ดูอย่างท้าทาย..พี่สมเหลือบมองพูดยิ้ม..เออใหญ่จริงด้วยโว้ย..ไหนขอจับหน่อย..น้องพร
ห่ออกหลบทันทีเมื่อเจอลูกเล่นหมาหยอกไก่ของพี่สม..เรื่องอะไรอยากจับก็จับของพี่มลสิ...เห็นจับกันออก
บ่อย..หลบหลังผมไม่หลบเปล่าเอานมมาถูหลังผมเสียอีกร้ายจริงน้องพรนี่ผมรู้ว่าน้องพรแกล้ง..ได้โอกาสเมื่อไหร่
เถอะจะจับเย็ดให้เด้งตูดไม่ติดพื้นเลย..ผมคิดในใจซึ่งโอกาสเป็นไปได้มีมากน้องพรคอยให้ท่าผมอยู่เรื่อย
ประกอบกับชอบแอบดูผมเย็ดกับพี่มลบ่อยๆต้องเงี่ยนอยากบ้างเป็นธรรมดาสักวันหนึ่งน้องพรต้องเสร็จผม
แน่ดูแต่ตอนนี้สิยังเอานมมาถูถังผมเล่นอย่างนั้นแหละแถมโผล่หน้ามาข้างๆผมยิ้มยั่วอีก..บ้าพรนี..พูดอะไร
เรื่อยเปื่อยรู้อะไรก็เฉยๆไว้มั่ง..โน่นแม่เดินมาโน่นแล้ว..พี่มลดุน้องพรพี่สมทำหน้าเจื่อนๆแม่เดินมาถึงนั่ง
แหมะลงข้างพี่สม..ล่อกันไปหลายแก้วแล้วสินี่ใหนขอแม่ล้างปากสักแก้วสิชัย..ผมจัดการชงให้แม่..แม่ยกขึ้น
ดื่มอย่างอร่อย..เกือบครึ่งจึงหักมาบอกพี่มล..มลแม่ซื้อปลาช่อนมาด้วยเดี๋ยวมลไปต้มยำมาซดกันแซบ..ๆ
หน่อยลูก..รีบทำก่อนเดี๋ยวจะมืด..พี่มลยกเหล้าซดอีกก็รีบไปอย่างเสียดายผมสังเกตุอยู่แล้วจึงเห็นพี่มลทำตา
หวานให้พี่สม..แม่ใส่ผ้าถุงกับเสื้อคอกระเช้า..เพราะอากาศร้อนแม่แต่งตามสบาย..เราดื่มกันไปคุยกันสักพักพี่
สมก็ฉากทันทีบอกว่าขอไปเข้าห้องน้ำในบ้านก่อนปวดท้อง..ผมรู้ทันทีพี่สมจะไปจัดการกับพี่มลผมมองพี่สมยิ้ม
ๆ..พี่สมยักคิ้วให้..เป็นที่รู้กัน..แม่ไม่ได้สังเกต..น้องพรนั่งข้างๆผมเขาเกยกับผมอยู่แม่นั่งตรงข้ามแม่ขยับเปลี่ยน
ท่านั่งบ่อยๆเล่นเอาผมใจไม่ดีเพราะแม่ขยับแต่ละทีผมก็แอบเห็นขาอ่อนของแม่เข้าไปลึก..กินเหล้าไปหลายแก้ว
ทำให้ผมชักมีอารมณ์คึกเหมือนกันน้องพรก็เอาขานิ่ม ๆมาถูกับผมด้วย..ตอนนี้แม่หน้าแดงตาเยิ้มทีเดียวดูแล้วแม่
สวยหยาดเยิ้มมากท่าทางร้อนแรงไม่เบาผมรินเหล้าให้แม่เราชนแก้วกัน..วันนี้แม่มีความสุขจังเราได้อยู่พร้อมหน้า
กันแม่ลูกอย่างนี้..แม่พูดเริ่มเสียงยาน..ผมพยายามแต๊ะอั่งแม่เล็กๆน้อย..จากนั่งข้างๆกันแม่ก็ขยับมานั่งข้างๆ
ผมแล้วด้านซ้ายก็มีน้องพรด้านขวาก็แม่..ผมแกล้งเมายกมือโอบกอดแม่และน้องพรคนละข้าง..ผมก็คิดถึงแม่..
มากอยากอยู่กันพร้อมหน้าอย่างนี้โดยไม่ต้องแยกกันอยู่..คราวนี้แม่อยู่กับเราหลายวันหน่อยนะครับ...ได้สิลูกแม่
จะอยู่กับลูกนานๆแม่ขอเวลาอีกหน่อยแม่กำลังจะทำกิจการบางอย่างในเมืองเมื่อมีลู่ทางดีแม่จะมารับลูกๆไป
อยู่ด้วยตอนนี้แม่กับสมกำลังพยายามเก็บเงินหาทุนอยู่แม่จะซื้อบ้านในเมืองสักหลัง..พรก็จะได้เข้าไปเรียน
หนังสือในเมือง..จริงเหรอจ๊ะแม่ดีจังพี่ชัยแม่จะให้เราไปอยู่ในเมืองด้วยพรดีใจจัง..จริงสิจ๊ะลูกเรามีกันอยู่ 5 คน
เท่านี้เราต้องช่วยกันทำมาหากินเพื่อเราจะได้สบายและมีความสุขในวันหน้าแม่มีลู่ทางบ้างแล้วหล่ะแต่ลูกต้องช่วย
แม่ด้วย..แม่คนเดียวคงไม่ไหวโดยเฉพาะพรหนูโตแล้วพอจะช่วยแม่ได้..หลายอย่างเราจะได้มีเงินมาก..ๆ และ
มีความสุขด้วย..

ผมดีใจมากแกล้งลืมตัวหอมแก้มแม่ทีหนึ่งแล้วหอมแก้มน้องพรทีหนึ่งซึ่งแม่กับน้องพรก็ไม่ว่าอะไร..มือซ้ายผม
ลูบลงมาที่สีข้างน้องพรแตะอยู่แถวๆฐานนมของน้องพร..น้องพรไม่ขัดขืนผมจึงกุมเต้าน้องพรไว้เต็มอุ้งมือโดย
แม่ไม่เห็นส่วนด้านแม่ผมเอามือแตะไว้ที่ฐานนมเท่านั้นไม่กล้าจับนมของแม่..น้องพรมองมองหน้าผมตาหวานหลิ่ว
ตาให้ผมด้วยแนะแสดงว่าน้องพรเต็มใจคืนนี้ผมต้องเผด็จสวาทน้องพรเสียแล้ว กำลังเพลินๆ ก็เห็นพี่สมกับพี่มล
หน้าตาสดชื่น..ถือชามก้บหม้อต้มยำมาด้วยพี่สมกับพี่มลคงเรียบร้อยกันแล้ว....เป็นไงพี่อร่อยมั๊ย..ผมถามพี่มล
ยิ้มๆหลังจากที่ละมือออกจากน้องพรและแม่แล้ว..พี่มลตอบอย่างรู้กันกับผม..อร่อยมากรับรองอร่อยที่สุดไม่ได้
กินมานานแล้วนี่..ไม่พูดอย่างเดียวพี่มลยังทำเด้งเอวน้อย ๆใส่ผมอีกทำให้เป้ากางเกงผมตุงขึ้นมาเป็นลำ..ผม
ต้องสงบใจ..เรานั่งดื่มและกินกันจนเกือบสามทุ่ม..บ้านนอกสามทุ่มก็ดึกมากแล้ว..น้องพรนั้นเมาหนักกว่าเพื่อน
แล้วเพราะไม่เคยดื่ม..ตอนน้องพรลุกขึ้นจะไปห้องน้ำ..ก็เดินเซ..ผมอยู่ใกล้จึงลุกขึ้นประคอง..กินนิดหน่อยก็เมา
แล้วพรนี่มา..พี่พยุงไปห้องน้ำเอง..ผมพยุงน้องพรพอเดินห่างวงออกมาหน่อยผมก็พยุงโดยประคองสองเต้านม
ของพรไว้เต็มอุ้งมือ..น้องพรหัวเราะกิก..น่าไม่อายพี่ชัยนี่จับนมพรอยู่ได้..เป็นไงนมฉันใหญ่เท่านมพี่มลมั๊ย...
จับนิ่มมือดีหรือเปล่า..น้องพรพูดอย่างนี้..ก็รู้แล้วว่าน้องพรเต็มใจผมจึงบอกไปว่า..ไม่รู้ว่าใหญ่กว่าของพี่มลหรือ
เปล่าต้องให้พี่เห็นก่อนสิ..พอเดินลับเหลี่ยมบ้านบังจะเลี้ยวไปห้องน้ำผมก็จับน้องพรยืนพิงข้างฝาบ้าน....แล้ว
ประกบปากจูบทันทีน้องพรอ้าปากรับการจูบของผมอย่างเต็มใจขณะจูบมือผมก็สำรวจร่างกายของน้องพรด้วยโดย
เฉพาะตรงหว่าขาโคกนูนขอพรผมจับขย่ำเต็มอุ้งจึงได้รูว่าโคกหีของน้องพรโหนกนูนไม่แพ้ของพี่มลเลย..น้องพรก็
ใช่ย่อยเอามือลูบจับควยผมอยู่นอกผ้าเหมือนกัน..แถมยังเด้งเอวแอ่นหีสู้มือผมด้วย..ไม่เบาเลยน้องพรท่าทางจะ
ร้อนแรงกว่าพี่มลซะอีก..เป็นไงพี่ชัยหีพรใหญ่พอจะเย็ดได้หรือยัง..เห็นพี่ชัยเงี่ยนมาตั้งนานแล้วแอบมองขาอ่อน
แม่อยู่นั่นแหล่ะ..พรอยู่ทั้งคนไม่สนใจ..เอาสิพี่ชัยเย็ดพรเลย..พรอยากให้พี่เย็ด..พรอยากรู้ว่าเย็ดกันมันเป็นยัง
ไง...ซี๊ด..อย่าเขี่ยแตดสิพรเสียว...ดีจังเลยพี่ชัย..น้องพรคงจะเก็บกดมานานจากการที่แอบดูผมเย็ดกับพี่มล
บ่อยๆผมนั้นอยากอยู่แล้วไม่ต้องให้บอกซ้ำจัดการถลกเสื้อน้องพรขึ้นดูดนมก่อนเป็นอันดับแรกนมน้องพรตั้งเต้า
กำลังเหมาะมือหัวนมแดงระเรื่อลุกตั้งชันผมจึงเม้มดูดอย่างกระหายน้องพรแอ่นอกให้อย่างเงี่ยนง่าน..เสียวจัง
พี่ชัย..เร็วๆเข้าเถอะเดี๋ยวแม่มาเห็นเข้า..เออจริงสิขืนมัวช้าอยู่แม่มาเจอเกิดเรื่องแน่..ไว้วันหลังค่อยเย็ดอย่างเต็ม
รูปแบบ..คิดดังนั้นผมจึงรูดกางเกงหัวยืดของน้องพรลงไปกรอมอยู่ที่ปลายเท้าพรสลัดขากางเกงหลุดไปผมช้อน
ขาพรพาดไว้กับท้องแขนข้างหนึงหลังพรพิงฝาตั้งหลักมั่นเตรียมพร้อมรับการกระเด้าเย็ดอย่างเต็มที่..ควยผมเองก็
ลุกเต็มที่จนปวดไปหมด..มือหนึ่งจับควยเขี่ยร่องปากรูหีที่ตอนนี้น้ำเงี่ยนเยิ้มเต็มไปหมดอย่างนี้คงเข้าไม่ยากนัก..
พรคงเงี่ยนมากสินะน้ำเงี่ยนออกมาเต็มรูหีไปหมด..บ้า..พี่ชัยเนียะ..ให้เย็ดแล้วยังจะมาพูดอีก..ดันเข้ามาเลยพี่ชัย
พรเงี่ยนใจจะขาดแล้ว..อูย..ผมค่อยดันควยกระดืบเข้าไปเบาๆเพราะรู้ว่ารูหีน้องพรยังใหม่ไม่เคยควยใครมา
ก่อน..เพียงหัวเงี่ยงมุดผ่านเท่านั้นผมก็รูสึกแน่นกระชับรัดควยไปหมดน้องพรหน้านิ่ว..เบา..พี่ชัยพรเจ็บ..พอ
น้องบอกดังนั้นผมจึงแช่ควยไว้เฉยๆ ล้วงมือลงคลำแตด..ปากก็ดูดนม...สักพักน้องพรก็เป็นคนกระเด้าเอว
เข้าหาควยผมเองแสดงว่าหายเจ็บแล้ว..ผมจึงกระเด้าอีกสองทีควยก็มุดเข้ารูหีจนหมดยันโคนแคมหีน้องพรคาบ
ควยผมบวมตุ๋ยน่าดูยิ่งนักพรถ่างขาออกกว้างให้ผมกระเด้าเย็ดได้ถนัดพร้อมทั้งเด้งเอวรับจังหว่ะกระเด้าของ
ผมอย่างเหมาะเหม็งน้องพรยังไม่เคยโดนใครเย็ดมาก่อนในโพรงหีจึงตอดกระชับควยผมตลอดลำผมเร่งกระเด้าพร
ครางซี๊ดอย่างลืมตัวเร็ว...เร็ว...พี่ชัยพรใจจะขาด..เสียวอร่อยอะไรอย่างนี้....น้ำอะไรในหีพรจะออก..พี่
จ๋า....พรเสียงดังขึ้นผมกล้วแม่จะได้ยินจึงรีบประกบปากน้องพรจูบ..เพื่อไม่ให้มีเสียง...มือจับประคอง
สะโพกน้องพรห่มกระเด้าถี่ยิบ..ผมเองก็สุดทนน้ำจะออกเช่นกันรูหีน้องพรฟิตแน่นมาก...พอน้ำจะออกผมชักควย
ออกมาให้น้ำพุ่งข้างนอกเลอะเต็มโคกหีน้องพรไปหมดพอน้ำออกหมดผมก็จับควยมุดเข้ารูหีน้องพรกระเด้าต่ออีกพัก
หนึ่งจึงกดนิ่งแช่ไว้น้องพรหน้านิ้วกัดริมผีปากแน่นตัวเกร็งไปหมด...น้ำพรออกแล้วพี่ชัยขา...อร่อย..จริงๆ
เย็ดกันมันอย่างนี้เองพี่มลถึงชอบนักให้พี่ชัยเย็ดทุกคืน...ต่อไปพี่ชัยต้องแบ่งมาเย็ดพรบ้างนะ..ไม่ต้องห่วงหรอก
พร..หีพรเย็ดอร่อยอย่างนี้พี่ต้องเย็ดพรบ่อยๆอยู่แล้ว..
เราไปหาแม่กันเถอะนานแล้วแม่จะสงสัย...เดี่ยวสิพี่ชัยขอพรไปล้างหีก่อนน้ำเงี่ยนพี่ชัยเปรอะไปหมดแล้ว..เอ้า
ไป..พี่จะรอ..น้องพรเดินเข้าห้องน้ำพักหนึ่งก็แต่งตัวเรียบร้อยออกมาผมจึงประคองกอดน้องพรเดินออกมา..
พอเห็นเราเดินมาแม่ก็ทักขึ้น..ไปห้องน้ำอะไรกันนานนักหนาพี่น้องคู่นี้...ผมรีบแก้ตัวทันที..ก็น้องพรนะซีไป
นั่งหลับในห้องน้ำผมคอยตั้งนาน..น้องพรแอบหยิกหมับที่ข้างผมทันทีแล้วหัวเราะ..ในข้อแก้ตัวขุ่นๆของผม..ที่
แคร่ที่ตั้งวงกันอยู่ตอนนี้พี่มลเอาเทียนมาจุดสว่างวอมแวมพอมองเห็นหน้ากันได้..ประกอบกับเป็นคืนเดือนหงาย
แทบจะไม่ต้องจุดเทียนก็สว่างอยู่แล้วเห็นแม่กับพี่มลนั่งคลอเคลียกันอยู่กับพี่สมคนละข้างผมขยับนั่งข้างแม่มีน้อง
หน้า: [1]

กลุ่มคำค้นหาที่เกี่ยวข้อง หนังx หนังโป้ หนังเอ็ก หนังเอ็กซ์ หนัง คลิป คลิปโปั หนังโป๊ก หนังโบ็ ดูหนังโป๊ออนไลน์ ดูหนังxออนไลน์ หนังxฟรี หนัง x hd หนังxยุโรป หนังxพม่า รูปx หี แตด เย็ดหี หีเด็ก หีนักศึกษา หีวัยรุ่น เย็ดตูด โดจินแปลไทย เย็ดกัน เย็ดเด็ก คลิปโป๊ xxx คลิปx รูปโป๊ ภาพโป๊ ภาพหลุดดารา รูปเซ็กซี่ ภาพโป้ รูปโป้ หนังเอ็ก AV หนังR โหลดหนังx หนังโป้ หนังโป๊เต็มเรื่อง คลิปแอบถ่าย คลิปx คลิปโป๊ โหลดคลิป คลิปโป้ คลิปนักเรียน เล่าเรื่องเสียว นิยาย ประสบการณ์เสียว นิทาน โดจิน การ์ตูนโป๊
Copyright © 2011 - 2013 By Thaixforum.com All Rights Reserved.